Chào Các Bạn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mu Việt ComeBack

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cần ADM vào giải quyết giùm ( gấp )

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ohyeah

Cần ADM vào giải quyết giùm ( gấp ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Cần ADM vào giải quyết giùm ( gấp )   Cần ADM vào giải quyết giùm ( gấp ) EmptyTue May 04, 2010 6:42 am

CHiều nay mình có nạp 2 cái thẻ VTC đa năng mệnh giá 50k nhưng sau khoảng hơn 2 tiếng chờ đợi cái mình nhận được là thông báo THẺ SAI. Nghĩ rằng do vội vàng nên đã đánh sai ( điều này là không thể, chẳng lẽ cả 2 card mình đều nhầm lẫn).
nên mình đã rất cẩn thận nạp lại từng thẻ một và kết quả là thông báo THẺ Đã NHẬp RỒi.

VẤN đề ở đây là j vậy??? Mình có thấy 1 topic của 1 người nữa cũng bị như mình. Phải chăng do WS bảo mật không tốt đã có kẻ nắm được thông tin rồi lấy cắp thẻ của bọn mình???? Mong ADM sớm giải quyết cho trường hợp của mình.
Tiện đây cũng xin ADM cho 1 cái sđt hỗ trợ để bọn mình liên lạc trong những trường hợp khẩn cấp
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần ADM vào giải quyết giùm ( gấp )   Cần ADM vào giải quyết giùm ( gấp ) EmptyTue May 04, 2010 6:58 am

không ai có thể vào được phần truy cập của mình cả. Bạn để ý mà xem khi bạn nạp thẻ xong chỉ hiện seri chứ không hiện mã thẻ lên không ai có thể biết thẻ của bạn cả .còn nữa vẫn có người nạp cho mình mình vẫn check là đúng .Các bạn nếu không tin tường thì có thể gửi thẻ trưc tiếp vào yahoo adm_muviet
Chú ý chỉ có duy nhất yahoo này nhá
https://muviet.forumvi.net
ohyeah

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần ADM vào giải quyết giùm ( gấp )   Cần ADM vào giải quyết giùm ( gấp ) EmptyTue May 04, 2010 7:22 am

Vậy bây giờ 2 cái thẻ 50k của mình thì sao?? Mình vừa mua lúc chiều nay và mình chỉ có chơi ở nhà. Không thể có ai nhìn trộm thẻ được. Giải quyết cho mình cái nào
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần ADM vào giải quyết giùm ( gấp )   Cần ADM vào giải quyết giùm ( gấp ) EmptyTue May 04, 2010 7:48 am

minh sẽ đến bù cho các bạn bằng tổng số tiền đã nạp.mong các bạn lần sau chú ý khi nạp thẻ nếu các bạn không yên tâm xin cứ gửi mã thẻ và seri qua yahoo adm_muviet
https://muviet.forumvi.net
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần ADM vào giải quyết giùm ( gấp )   Cần ADM vào giải quyết giùm ( gấp ) Empty

Cần ADM vào giải quyết giùm ( gấp )
Trang 1 trong tổng số 1 trang